Akwatunan cin abinci
-
Akwatin Kraft Cupcake tare da taga
● Ƙirar Popup guda ɗaya, babu buƙatar ninka akwatin lokacin da kuke shirya kek ɗin
●Siffar tagar kallon sama
●1-yanki 6 kulle sasanninta yi
●Daban-daban masu girma dabam don ɗaukar duk girman kek da sauran abubuwan gasa
●Akwatunan ana iya sake yin amfani da su, takin zamani, da kraft mai lalacewa
●Anyi daga takarda kraft mai launin ruwan kasa mai 100% mai sake fa'ida a ciki da wajen akwatin
-
Akwatin Abincin Kofin Farin Ciki
● Ƙirar Popup guda 1, babu buƙatar ninka akwatin kuma
● Daban-daban masu girma dabam don ɗaukar duk girman kek da sauran abubuwan gasa
● Ana iya daidaitawa sosai
● Akwatunan Matsayin Abinci, 100% ana iya sake yin amfani da su, mai taki, da farin kwali mai lalacewa.
100% Abubuwan da aka sake yin fa'ida tare da fararen duka waje da ciki
-